Skip to content

Các nghiên cứu viên trẻ

LÊ THỊ NHƯ BÍCH

Yu. K. Dem’yanovich and T. N. B. Le
Wavelet decomposition of third height splines of hermitian type
Journal of Mathematical Sciences
Volume 165 (2010), Number 1, 71-80, DOI: 10.1007/s10958-010-9781-8

NGUYỄN MINH HOÀNG

Doan The Hieu and Nguyen Minh Hoang
Ruled minimal surfaces in R^3 with density e^z
Pacific journal of mathematics
Vol. 243 (2009), No. 2, 277–285, DOI: 10.2140/pjm.2009.243.277

Để lại phản hồi

Gửi phản hồi

Mời bạn điền thông tin vào ô dưới đây hoặc kích vào một biểu tượng để đăng nhập:

WordPress.com Logo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản WordPress.com Log Out / Thay đổi )

Twitter picture

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Twitter Log Out / Thay đổi )

Facebook photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Facebook Log Out / Thay đổi )

Google+ photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Google+ Log Out / Thay đổi )

Connecting to %s

%d bloggers like this: